on 19/9/2013, 23:00

phamhuuthe
Gold : 99
Cám ơn : 0
Thành Viên Thực Tập

defaultKIÊM THẾ free => cày là có 100%chạy = HAMACHI>>>Đường truyền Quang=>no-off

kiếm thế giờ quá nhiều seve private rồi phải ko các bác, mà tiêu chí mở ra là kiếm lợi song off là chủ yếu hết. đã là private thì seve nào cũng thế cả thôi.
xin giới thiệu các bác 1 sever đầy đủ chức năng ko thiếu cái thứ j mà sever private có cả,thêm chức năng train quái map 115 ra đồng+linh hồn luyện thánh linh, 1 quái = 5 đồng thường <<# Lè lưỡi , không lag nhé015 . trong khí đó các sét đồ + chân nguyên(hàng mới vip ko như cái trước đây)+ FF..... mọi cái mới hết. chỉ cần cày là có nhưng cũng nói là ko phải vào là có đâu nhé :)tùy nó chạy = hamachi nhưng ko có chuyện kém cạch gì đâu các bác vào chiến thì biết
mọi thứ kể cả par game + hamachi + file ghép file có hết trong link dow rồi, tải về bật hamachi lên vào phong: KT-HoaLong ( từ KT-HoaLong đến KT-HoaLong10 nhé) pass phong: 123456.
AE yên tâm nếu nhiều AE chơi sẽ mớ thêm nhiều phòng chiến cho thích. nhớ là tải hamachi link mediafire.com download/acdrnngwdfhyt3h/hamachi.msi về trước nhé vào các phòng như trên (KT-KiemThe... pas: 123456) song mới vào web và chơi game đc đó. train quái ra đồng thường ( reg chục nick khỏi nạp car, đồng giao dich = KNB có bán kỳ trấn các 1 KNB = 20v đồng sử dụng nhận đc 20v đồng... hệ thống đấu giá mua bán đồng ổn định)

link đây: http://25.33.103.253/hoalongkiem.net/home/dangki.php cái này đăng ký nhé
http://25.33.103.253/hoalongkiem.net/taigame.php tải game nhé :)...... tuy hamachi nhưng yên tâm nhé làm việc đàng hoàng bảo mật tốt, hệ thông mã rương hoàn thiện... có cái j ADM sẽ thông báo trên trang chủ :)

p/s: mong các bác pro nào mở sv đừng chém em nhé, mở cái này ra chủ yêu cho AE chiến vui thôi, ko nghỉ chuyện thu lợi<------- cái này ko phải em nói đâu nhé ADM nói đó. ^^038

Được sửa bởi phamhuuthe ngày 20/9/2013, 17:42; sửa lần 5. (Reason for editing : VNGAME)

on 19/9/2013, 23:06

phamhuuthe
Thành Viên Thực Tập

defaultRe: KIÊM THẾ free => cày là có 100%chạy = HAMACHI>>>Đường truyền Quang=>no-off

AE giới thiệu thêm nhiều người nữa vào chơi nhé. SV mới mở song hiện chưa có nhiều người chơi mà, vào chiên cho vui nhé, tội gi ko vào phải ko private nào chả như nhau miên full chức năng hee2. khác cái chưa có điều kiện mở như kiểu kia mà phải chạy = hamachi, xin hứa trong tương lai sẽ lên online ko cần hamachi nữa. ah sever train ra đông nhé 1 quái = 5 đồng thường + linh hồn để luyện thánh linh:<<#: 

Được sửa bởi phamhuuthe ngày 19/9/2013, 23:21; sửa lần 1. (Reason for editing : VNGAME)

on 20/9/2013, 09:10

phamhuuthe
Thành Viên Thực Tập

defaultRe: KIÊM THẾ free => cày là có 100%chạy = HAMACHI>>>Đường truyền Quang=>no-off

tewm

Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content
Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]