on 23/2/2013, 17:57

Admin
Gold : 2297
Cám ơn : 16782
Phương châm : Thất bại chỉ tại mày từ bỏ ...
Quản Trị Viên

default[Nam Anh Kiếm] Server Free 99% - Cày là có V.I.P - Open 21-02-2013 Hệ thống thú nuôi Cực Hay và Ngũ Hành Bảo Thạch Cực Kỳ Hấp Dẫn

Nam Anh Kiếm Chính Thức Open vào Lúc 14h00 Ngày 21.02.2013
Lời nói đầu từ ban quản trị Nam Anh Kiếm:
- Các bạn là những Fan Hâm Mộ dòng game Kiếm Thế cực hay - cực đỉnh nhưng các bạn quá bận rộn công việc cuộc sống hằng ngày, các bạn là học sinh, sinh viên, các bạn không nhiều thời gian để cày cuốc hay tham gia vào một hệ thống kiếm thế kiếm các loại điểm danh vọng và các bạn thích các trận PK giữa các Bang Hội cực vui, Những Trận Tống Kim cực kỳ sôi nổi và Hấp Dẫn, còn chờ gì nữa mà không nhanh chân tham gia cùng chúng tôi một Server mang đậm tính chất Giải Trí, Với một số cơ chế cực hay và khác hẳn hoàn toàn với tất cả Kiếm Thế mà các bạn đã từng tham gia.

Khi Tham Gia Nam Anh Kiếm các bạn sẽ được Hỗ Trợ Một Cách Tuyệt Đối:

Với những hỗ trợ như thế này các bạn nhanh chóng hòa nhập ngay vào Kiếm Thế và các bạn không bận tâm hay suy nghĩ làm cách nào để kiếm các loại điểm danh vọng. Và các bạn sẽ nghĩ mình Max rồi không cần làm gì cả và lúc đó chúng tôi ra Hệ Thống: Ngũ Hành Bảo Thạch cực hay và hấp dẫn:

Hệ thống này sẽ giúp cho các bạn không quá nhàm chán vì tối ngày chỉ PK và PK các bạn sẽ có được các bảo thạch này thông qua hàng loạt các hoạt động thì các bạn mới sưu tập đủ các loại Bảo Thạch

Khi các bạn sưu tập đầy đủ các yếu tố cần thiết các bạn sẽ sở hữu ngay trang bị: Thần Binh 2 Nam Anh Kiếm dùng trong 7 Ngày

Đây là trang bị sẽ giúp các bạn mạnh mẽ hơn trong các trận chiến.
Các bạn đang nghĩ liệu chúng tôi sẽ duy trì Server như thế nào để cho Server chạy tốt hơn tỉ lệ Donate ra sao?
Các bạn sẽ tiến hành mua V.I.P Member các bạn sẽ sở hữu ngay 1 Set Thần Binh 1 Nam Anh Kiếm dùng trong 7 Ngày, với giá là 30v Đồng Thường và chúng tôi Duy Trì khi các bạn tham gia các Event của chúng tôi với giá cả nguyên liệu cực kỳ rẻ, có thể rẻ nhất từ trước đến nay.
Tham Khảo Tính Năng VIP Nam Anh Kiếm
Hệ thống Kim Nguyên Bảo cực kỳ linh hoạt sẽ giúp cho các bạn thực hiện các giao dịch trong game và không bị lừa đảo.
Sau đây là thông tin Server của chúng tôi:
Trang Chủ: http://NamAnhKiem.Com
Tài Khoản: http://namanhkiem.com/taikhoan
Diễn Đàn: http://NamAnhKiem.Com/DienDan
Đường Truyền Cáp Quang cực nhanh đảm bảo không lag - dis -kẹt account
Tỉ lệ Exp: x2000
Tỉ lệ Drop: x5000
Tỉ lệ Donate: 10k = 10v Đồng Thường
Yahoo: NamAnhKiem Admin Vui Tính - Nhiệt Tình giúp đỡ các bạn gần như 24/24
Hệ thống Sự Kiện InGames:
* Bánh Chưng Tết Quý Tỵ
* Rượu Cao Lương
* Vẽ Tranh Ngày Tết
* Rung Mai Nhận Lộc Đầu Năm
* Hạt Huy Hoàng
* Hệ thống Thú Nuôi Dễ Thương và Cực Hay
* Nuôi Dưỡng Thần Thú Hỏa Kỳ Lân
Tất cả các hoạt động trong game đều hoạt động tốt, các bạn phải tham gia Hoạt Động mới có khả năng sở hữu Trang Bị Khủng.
Hay Tham Gia Nam Anh Kiếm dù chỉ một lần các bạn sẽ cảm nhận được Server chúng tôi tốt như thế nào. Chúng tôi tự hào là Server Free 99% Đầu tiên tại Việt Nam và Cam Kết một Sân Chơi Bền Vững - Lâu Dài - Không Hút Máu

Điều thú vị nhất trong cuộc sống
Là làm những điều mà mọi người nói rằng mình không thể 
las1 

on 24/2/2013, 14:02

Account locked
Gold : 228
Cám ơn : -2
Thành Viên Mới

defaultRe: [Nam Anh Kiếm] Server Free 99% - Cày là có V.I.P - Open 21-02-2013 Hệ thống thú nuôi Cực Hay và Ngũ Hành Bảo Thạch Cực Kỳ Hấp Dẫn

:)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]