on 15/7/2013, 12:32

phamhuuthe
Gold : 99
Cám ơn : 0
Thành Viên Thực Tập

default1 em Kiếm Thế full HAMACHI Như VNG đây. free hết nhưng tự kiếm nhé. dễ thôi. sv tồn tai ko vĩnh viên nhưng đến khi em bán máy chủ đi thì thôi :))

SV chơi qua hamachi nhé các bạn join vào các room:
KT sever10
KT sever11
KT sever12
...
( có dấu cách nhé)
Pass: 123456
link tải gồm 3 part down hết về chỉ cần giải nén part 1 là đc:D
Part1: share.vnn.vn tai-file-20119404
Part2: share.vnn.vn tai-file-20119417
Part3: share.vnn.vn tai-file-20119424
Hamachi cho các bạn chưa có: mediafire.com download/mj28xkgccmnbu69/hamachi.msi
link mediafire các bạn không được thì sao chép mở tab mới rồi paste vào nhé. cài đặt song HAMACHI thi khởi đông nó lên vào Network = > join gõ tên phòng và pass nhé.

P/s: sau khi giả nén các bác cho vào client mới nhất cửa VNG nhé( sau khi updata VNG vào client VNG xoa hết giữ mình pak thôi). sau đó các bắc vào thư mục chứa kiếm thế mình vừa giải nén par vào ấy => user=>serverlistdebug.ini thay đổi địa chỉ là 1_Address=25.91.109.14 ok song vào game thưởng thức nhé. SV cày là chủ yêu. còn nạp = donate cho ma nhé Smile) tuy hamachi nhưng cũng là online he2( ko bán cái j cả game có j member tự kiếm có lôi hay j j thì pm mình trên rom hamachi. tự kiếm hết. Mong các pro đưng phá em mở lên cho AE vào vui chơi.( nếu ko vào đc game vi ko kết nối đc hamachi của mình vì nhà mình mất điện nhé. giờ cho bảo trì ( nói bảo tri cho hay chư giờ cho máy nghỉ thì em chưa biết. yahoo: khỏi cần luôn có j đâu vào chơi thôi mà cày cuốc dễ hơn VNG thôi. chứ cài j cũng kiếm hết. ah quên AE ko phải lập nick nhé. gõ ID như nào thì nhớ lấy nhé đưng cho ai biết còn pass j cũng đc( ID là pass) ko khiểu nại khi mất nick nhé. Cần AE vào chơi và gop ik thanh nhiều. SV rât vui và thực sự giúp AE tránh đc sự thèm game kiếm thế mà lào đầu vào mấy cái có web để nạp thẻ. SV nảy mở ra vì ức che do bị hút nhiều ( tự mình tao la cho mà )041 041 037 

Được sửa bởi phamhuuthe ngày 18/7/2013, 13:43; sửa lần 2. (Reason for editing : VNGAME)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]